X
xy85061182
Guest
Tôi thiết kế một Tăng DC_DC, chi tiết:
1.VIN = 2.5V, VOUT = 25V;
2.L = 10uH, C = 2.2uF;
3.Max hiện tại trong ind là 1.3A;
4.EA Số
liệu thống kê đầu vào được tham khảo và các thông tin phản hồi và sản lượng là 0 ~ 1.2V, là so với giá trị của mẫu hiện tại cộng với ind slope_compensation;
Nếu tôi bỏ qua các điện thiệt hại, giá trị
của những gì tôi có thể đặt slope_compensation so sánh với EA đầu ra? Tôi cho giá trị là 0.4V, một phần ba của EA đầu ra, nhưng tôi nghĩ rằng nó quá large.And nếu tôi muốn các VOUT = 25V, bao nhiêu là giá trị?Tôi đọc Erickson, Robert W
của cuốn sách, nó nói ma =- 1 / 2 m 2, nhưng tôi không chắc chắn
là làm thế nào để sử dụng nó.
1.VIN = 2.5V, VOUT = 25V;
2.L = 10uH, C = 2.2uF;
3.Max hiện tại trong ind là 1.3A;
4.EA Số
liệu thống kê đầu vào được tham khảo và các thông tin phản hồi và sản lượng là 0 ~ 1.2V, là so với giá trị của mẫu hiện tại cộng với ind slope_compensation;
Nếu tôi bỏ qua các điện thiệt hại, giá trị
của những gì tôi có thể đặt slope_compensation so sánh với EA đầu ra? Tôi cho giá trị là 0.4V, một phần ba của EA đầu ra, nhưng tôi nghĩ rằng nó quá large.And nếu tôi muốn các VOUT = 25V, bao nhiêu là giá trị?Tôi đọc Erickson, Robert W
của cuốn sách, nó nói ma =- 1 / 2 m 2, nhưng tôi không chắc chắn
là làm thế nào để sử dụng nó.